| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1000 boxes |
| giá bán: | $38.50/boxes 1000-9999 boxes |
2 trong 1 Air Fryer 4L với nồi nướng PTFE không dính
Gặp gỡ máy nướng không khí 2 trong 1 với cửa sổ kính nhìn thấy một người bạn đồng hành nhà bếp tiết kiệm không gian với dung lượng 4L cộng với chảo nướng 1,3L.Máy chiên không khí kỹ thuật số không dính PTFE này cung cấp nấu ăn lành mạnh không dầu với 1500W khí nóngThiết kế bếp chảo thủy tinh cho phép bạn theo dõi thực phẩm mà không cần mở, trong khi điều khiển cảm ứng + màn hình LED cung cấp hoạt động một cảm ứng cho nướng, nướng, nướng và nướng.Có sẵn trong 5 ngôn ngữ hoạt động với điều khiển APP, thiết bị thương mại và gia dụng này làm cho các bữa ăn giòn, không cảm thấy tội lỗi dễ dàng sạch sẽ, thân thiện với môi trường, và tự động tắt để yên tâm.
| Tên thương hiệu | Anbolife |
| Số mẫu | AF538 |
| Địa điểm xuất xứ | Zhejiang, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Máy nướng 2 trong 1 |
| Loại | Máy nướng không khí |
| Vật liệu | Nhựa |
| Vật liệu không dính | PTFE |
| Hình dạng | Quảng trường |
| Công suất | 4L + 1.3L Grill Pan |
| Điểm nổi bật | Máy chiên không khí kỹ thuật số 4L với chảo nướng, máy chiên không khí kỹ thuật số 1500W, máy chiên không khí chảo nướng 1,3L |
| Sức mạnh | 1500W |
| Điện áp | 100-127V / 220-240V, 50/60Hz |
| Loại kiểm soát | Số |
| Phương pháp kiểm soát | Điều khiển cảm ứng + màn hình LED |
| Kiểm soát ứng dụng | Vâng. |
| Chế độ sưởi ấm | Khả năng vận chuyển khí nóng |
| Đặc điểm mô tả | Chips Air Fryer With View Windows, cửa sổ kính nhìn thấy, nồi nướng kính |
| Chức năng | Bề mặt nấu ăn không dính |
| Chức năng nấu ăn | Nướng, nướng, nướng, nướng, chiên không dầu |
| Hoạt động | Dễ sử dụng, dễ làm sạch |
| Đặc điểm | Tương thích với môi trường, đa chức năng, không dính, dễ làm sạch, tắt tự động, sưởi ấm nhanh |
| Ngôn ngữ hoạt động | Tiếng Anh, Đức, Tây Ban Nha, Pháp |
| Ứng dụng | Thương mại, hộ gia đình |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Nấm mốc riêng | Vâng. |
| Loại bao bì | Hộp sóng, Hộp màu |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHS, LFGB, EMC, LVD, CB |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Phụ tùng miễn phí |
| Cảng | Không xác định |
| Cảng | Ningbo |
![]()
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1000 boxes |
| giá bán: | $38.50/boxes 1000-9999 boxes |
2 trong 1 Air Fryer 4L với nồi nướng PTFE không dính
Gặp gỡ máy nướng không khí 2 trong 1 với cửa sổ kính nhìn thấy một người bạn đồng hành nhà bếp tiết kiệm không gian với dung lượng 4L cộng với chảo nướng 1,3L.Máy chiên không khí kỹ thuật số không dính PTFE này cung cấp nấu ăn lành mạnh không dầu với 1500W khí nóngThiết kế bếp chảo thủy tinh cho phép bạn theo dõi thực phẩm mà không cần mở, trong khi điều khiển cảm ứng + màn hình LED cung cấp hoạt động một cảm ứng cho nướng, nướng, nướng và nướng.Có sẵn trong 5 ngôn ngữ hoạt động với điều khiển APP, thiết bị thương mại và gia dụng này làm cho các bữa ăn giòn, không cảm thấy tội lỗi dễ dàng sạch sẽ, thân thiện với môi trường, và tự động tắt để yên tâm.
| Tên thương hiệu | Anbolife |
| Số mẫu | AF538 |
| Địa điểm xuất xứ | Zhejiang, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Máy nướng 2 trong 1 |
| Loại | Máy nướng không khí |
| Vật liệu | Nhựa |
| Vật liệu không dính | PTFE |
| Hình dạng | Quảng trường |
| Công suất | 4L + 1.3L Grill Pan |
| Điểm nổi bật | Máy chiên không khí kỹ thuật số 4L với chảo nướng, máy chiên không khí kỹ thuật số 1500W, máy chiên không khí chảo nướng 1,3L |
| Sức mạnh | 1500W |
| Điện áp | 100-127V / 220-240V, 50/60Hz |
| Loại kiểm soát | Số |
| Phương pháp kiểm soát | Điều khiển cảm ứng + màn hình LED |
| Kiểm soát ứng dụng | Vâng. |
| Chế độ sưởi ấm | Khả năng vận chuyển khí nóng |
| Đặc điểm mô tả | Chips Air Fryer With View Windows, cửa sổ kính nhìn thấy, nồi nướng kính |
| Chức năng | Bề mặt nấu ăn không dính |
| Chức năng nấu ăn | Nướng, nướng, nướng, nướng, chiên không dầu |
| Hoạt động | Dễ sử dụng, dễ làm sạch |
| Đặc điểm | Tương thích với môi trường, đa chức năng, không dính, dễ làm sạch, tắt tự động, sưởi ấm nhanh |
| Ngôn ngữ hoạt động | Tiếng Anh, Đức, Tây Ban Nha, Pháp |
| Ứng dụng | Thương mại, hộ gia đình |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Nấm mốc riêng | Vâng. |
| Loại bao bì | Hộp sóng, Hộp màu |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHS, LFGB, EMC, LVD, CB |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Phụ tùng miễn phí |
| Cảng | Không xác định |
| Cảng | Ningbo |
![]()