| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1000 pieces |
| giá bán: | $14/pieces 1000-99998 pieces |
Máy nướng nướng Teppanyaki Electric này rất linh hoạt, hoàn hảo cho 2-10 người, làm cho nó lý tưởng cho việc nấu ăn gia đình, nướng trong nhà, và tiệc tối.Xây dựng nhôm cung cấp phân phối nhiệt tuyệt vời trong khi 1800-2000W năng lượng đảm bảo sưởi ấm nhanh chóngTốt cho bất kỳ sự kiện xã hội, nướng trong nhà teppanyaki này là tuyệt vời cho nấu ăn gia đình, BBQ trong nhà và bữa tối.làm cho nó tốt nhất lò nướng điện cho cắm trạiVới nướng nướng teppanyaki này sử dụng ít dầu, nấu ăn của bạn lành mạnh hơn và làm sạch dễ dàng hơn.Các siêu lớn teppanyaki flat top grill có 6 cài đặt nhiệt riêng biệt để bạn có thể kiểm soát nhiệt độ của lò nướng điện và đạt được kết quả hoàn hảo mỗi lần.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng | Phụ tùng thay thế miễn phí, trả lại và thay thế |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngôn ngữ hoạt động | Tiếng Anh, Đức, Pháp, Hà Lan, Tây Ban Nha |
| Ứng dụng | Khách sạn, Thương mại, Nhà hàng |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Loại | Nướng điện trong nhà |
| Vật liệu | Dầu nhôm đúc chết |
| Vật liệu không dính | PTFE |
| Kích thước nướng thấp hơn | 87*22cm |
| Kích thước nướng trên | 87*22cm |
| Sức mạnh (W) | 1800 |
| Loại kiểm soát | Điều khiển cơ khí |
| Đĩa | Có thể tháo rời |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1000 pieces |
| giá bán: | $14/pieces 1000-99998 pieces |
Máy nướng nướng Teppanyaki Electric này rất linh hoạt, hoàn hảo cho 2-10 người, làm cho nó lý tưởng cho việc nấu ăn gia đình, nướng trong nhà, và tiệc tối.Xây dựng nhôm cung cấp phân phối nhiệt tuyệt vời trong khi 1800-2000W năng lượng đảm bảo sưởi ấm nhanh chóngTốt cho bất kỳ sự kiện xã hội, nướng trong nhà teppanyaki này là tuyệt vời cho nấu ăn gia đình, BBQ trong nhà và bữa tối.làm cho nó tốt nhất lò nướng điện cho cắm trạiVới nướng nướng teppanyaki này sử dụng ít dầu, nấu ăn của bạn lành mạnh hơn và làm sạch dễ dàng hơn.Các siêu lớn teppanyaki flat top grill có 6 cài đặt nhiệt riêng biệt để bạn có thể kiểm soát nhiệt độ của lò nướng điện và đạt được kết quả hoàn hảo mỗi lần.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng | Phụ tùng thay thế miễn phí, trả lại và thay thế |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngôn ngữ hoạt động | Tiếng Anh, Đức, Pháp, Hà Lan, Tây Ban Nha |
| Ứng dụng | Khách sạn, Thương mại, Nhà hàng |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Loại | Nướng điện trong nhà |
| Vật liệu | Dầu nhôm đúc chết |
| Vật liệu không dính | PTFE |
| Kích thước nướng thấp hơn | 87*22cm |
| Kích thước nướng trên | 87*22cm |
| Sức mạnh (W) | 1800 |
| Loại kiểm soát | Điều khiển cơ khí |
| Đĩa | Có thể tháo rời |