| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1000 |
| giá bán: | $5.33 |
| Loại tóc | Tất cả các loại tóc, tóc khô, ướt và khô, tóc ướt, tóc mịn, tóc thô, tóc nhuộm / hư hỏng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy cuộn tóc tự động |
| Phong cách | Lái tóc bằng điện |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Công cụ cuộn tóc |
| Nhiệt độ | Điều khiển nhiệt độ thông minh ba tốc độ: 170°C/190°C/210°C |
| Máy sưởi | Phương tiện sưởi PTC |
| Sức mạnh | 110-240V 50/60Hz 60W |
Dịch vụ đóng gói chuyên nghiệp, thân thiện với môi trường, thuận tiện và hiệu quả được cung cấp để đảm bảo an toàn hàng hóa của bạn.
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, được thành lập vào năm 2015. Chúng tôi xuất khẩu sang Nam Mỹ (14%), Trung Đông (13%), Đông Nam Á (12%), Bắc Mỹ (11%), Châu Đại Dương (11%), Đông Á (11%),Đông Âu (11%), Tây Âu (9%), Nam Âu (5%), và Nam Á (3%).
Chúng tôi cung cấp các mẫu sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt và tiến hành kiểm tra cuối cùng trước khi vận chuyển.
Chúng tôi chuyên sản xuất các thiết bị gia dụng và sản phẩm chăm sóc cá nhân.
1. Khả năng R & D tiên tiến và ứng dụng công nghệ. 2. Quản lý sản xuất hiệu quả đảm bảo chất lượng vượt trội và giao hàng nhanh chóng. 3. Chứng nhận toàn diện để đáp ứng các tiêu chuẩn thị trường khác nhau.
Điều khoản giao hàng: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU. Các tùy chọn thanh toán: T / T, L / C, D / P D / A. Ngôn ngữ: tiếng Anh, Trung Quốc, Tây Ban Nha, Nhật Bản, Bồ Đào Nha, Đức, Ả Rập, Pháp, Nga, Hàn Quốc, Hindi, Ý.
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1000 |
| giá bán: | $5.33 |
| Loại tóc | Tất cả các loại tóc, tóc khô, ướt và khô, tóc ướt, tóc mịn, tóc thô, tóc nhuộm / hư hỏng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy cuộn tóc tự động |
| Phong cách | Lái tóc bằng điện |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Công cụ cuộn tóc |
| Nhiệt độ | Điều khiển nhiệt độ thông minh ba tốc độ: 170°C/190°C/210°C |
| Máy sưởi | Phương tiện sưởi PTC |
| Sức mạnh | 110-240V 50/60Hz 60W |
Dịch vụ đóng gói chuyên nghiệp, thân thiện với môi trường, thuận tiện và hiệu quả được cung cấp để đảm bảo an toàn hàng hóa của bạn.
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, được thành lập vào năm 2015. Chúng tôi xuất khẩu sang Nam Mỹ (14%), Trung Đông (13%), Đông Nam Á (12%), Bắc Mỹ (11%), Châu Đại Dương (11%), Đông Á (11%),Đông Âu (11%), Tây Âu (9%), Nam Âu (5%), và Nam Á (3%).
Chúng tôi cung cấp các mẫu sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt và tiến hành kiểm tra cuối cùng trước khi vận chuyển.
Chúng tôi chuyên sản xuất các thiết bị gia dụng và sản phẩm chăm sóc cá nhân.
1. Khả năng R & D tiên tiến và ứng dụng công nghệ. 2. Quản lý sản xuất hiệu quả đảm bảo chất lượng vượt trội và giao hàng nhanh chóng. 3. Chứng nhận toàn diện để đáp ứng các tiêu chuẩn thị trường khác nhau.
Điều khoản giao hàng: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU. Các tùy chọn thanh toán: T / T, L / C, D / P D / A. Ngôn ngữ: tiếng Anh, Trung Quốc, Tây Ban Nha, Nhật Bản, Bồ Đào Nha, Đức, Ả Rập, Pháp, Nga, Hàn Quốc, Hindi, Ý.