| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2000 |
| giá bán: | $7.26/pieces 1000-4999 pieces |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 6 cái/CTN Kích thước: 48X30.5X36.2cm |
| Thời gian giao hàng: | 45 ngày/ 1 ~ 4000 chiếc |
| năng lực cung cấp: | 1000000 mảnh / mảnh mỗi tháng |
Nhà sản xuất bánh sandwich gia đình 8 khuôn Taiyaki Waffle Panini
Giữ gia đình của bạn an toàn trong khi nấu ăn sáng tạo với máy làm bánh sandwich 650W thân thiện với gia đình này.trong khi chân chống trượt giữ cho thiết bị ổn định trong khi sử dụngVới 8 khuôn có thể thay đổi bao gồm cá Taiyaki, bánh waffle, bánh sandwich và đĩa Panini, bạn có thể tạo ra những món ăn thú vị vô tận.và sức mạnh và đèn sẵn sàng lấy các phỏng đoán ra khỏi làm nóng trướcThiết kế thẳng đứng cho phép lưu trữ nhỏ gọn hoàn hảo cho các hộ gia đình với trẻ em và bất cứ ai coi trọng an toàn mà không hy sinh sự sáng tạo.
Chi tiết:
| Tên thương hiệu | Anbolife |
| Số mẫu | BS-206A |
| Địa điểm xuất xứ | Zhejiang, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Máy làm bánh sandwich Taiyaki Máy làm bánh quế cá Panini Press Grill |
| Loại | Máy làm bánh sandwich có thể tháo rời 1 lát, Máy làm Taiyaki, Máy làm Waffle, Báo Panini |
| Vật liệu | Nhôm |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước sản phẩm | 210,9 x 13,7 x 8,9 cm |
| Kích thước đĩa | 12.1 x 13,1 cm |
| Sức mạnh | 650W |
| Điện áp | 220-240V (120V tùy chọn), 50-60Hz |
| Loại kiểm soát | Điều khiển điện tử, điều khiển nhiệt độ nhiệt độ |
| Hiệu quả năng lượng | Nhóm A |
| Loại tấm | Các tấm có thể tháo rời |
| Bảng thay thế | 8 Mô hình tùy chọn: Bảng nén nướng / Panini, Bảng nướng, Bảng bánh sandwich, Bảng bánh kẹp, Bảng cá Taiyaki, khác |
| Các đặc điểm chính | Bề mặt nấu ăn không dính, tay cầm cảm ứng mát mẻ, cắt nhiệt an toàn, bộ bảo hiểm nhiệt, Đèn điện và sẵn sàng (được điều khiển bằng nhiệt điều hòa), Chân chống trượt, Đứng thẳng để lưu trữ nhỏ gọn, Dễ lau chùi,Tiết kiệm không gian |
| Ưu điểm | Tiết kiệm năng lượng, thân thiện với môi trường |
| Ứng dụng | Nhà hàng, nhà bếp, sử dụng gia đình, nhà bánh nhỏ |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Kiểm soát ứng dụng | Không. |
| Nấm mốc riêng | Vâng. |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Loại bao bì | Hộp lắc, hộp màu, hộp quà |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Phụ tùng miễn phí |
![]()
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2000 |
| giá bán: | $7.26/pieces 1000-4999 pieces |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 6 cái/CTN Kích thước: 48X30.5X36.2cm |
| Thời gian giao hàng: | 45 ngày/ 1 ~ 4000 chiếc |
| năng lực cung cấp: | 1000000 mảnh / mảnh mỗi tháng |
Nhà sản xuất bánh sandwich gia đình 8 khuôn Taiyaki Waffle Panini
Giữ gia đình của bạn an toàn trong khi nấu ăn sáng tạo với máy làm bánh sandwich 650W thân thiện với gia đình này.trong khi chân chống trượt giữ cho thiết bị ổn định trong khi sử dụngVới 8 khuôn có thể thay đổi bao gồm cá Taiyaki, bánh waffle, bánh sandwich và đĩa Panini, bạn có thể tạo ra những món ăn thú vị vô tận.và sức mạnh và đèn sẵn sàng lấy các phỏng đoán ra khỏi làm nóng trướcThiết kế thẳng đứng cho phép lưu trữ nhỏ gọn hoàn hảo cho các hộ gia đình với trẻ em và bất cứ ai coi trọng an toàn mà không hy sinh sự sáng tạo.
Chi tiết:
| Tên thương hiệu | Anbolife |
| Số mẫu | BS-206A |
| Địa điểm xuất xứ | Zhejiang, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Máy làm bánh sandwich Taiyaki Máy làm bánh quế cá Panini Press Grill |
| Loại | Máy làm bánh sandwich có thể tháo rời 1 lát, Máy làm Taiyaki, Máy làm Waffle, Báo Panini |
| Vật liệu | Nhôm |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước sản phẩm | 210,9 x 13,7 x 8,9 cm |
| Kích thước đĩa | 12.1 x 13,1 cm |
| Sức mạnh | 650W |
| Điện áp | 220-240V (120V tùy chọn), 50-60Hz |
| Loại kiểm soát | Điều khiển điện tử, điều khiển nhiệt độ nhiệt độ |
| Hiệu quả năng lượng | Nhóm A |
| Loại tấm | Các tấm có thể tháo rời |
| Bảng thay thế | 8 Mô hình tùy chọn: Bảng nén nướng / Panini, Bảng nướng, Bảng bánh sandwich, Bảng bánh kẹp, Bảng cá Taiyaki, khác |
| Các đặc điểm chính | Bề mặt nấu ăn không dính, tay cầm cảm ứng mát mẻ, cắt nhiệt an toàn, bộ bảo hiểm nhiệt, Đèn điện và sẵn sàng (được điều khiển bằng nhiệt điều hòa), Chân chống trượt, Đứng thẳng để lưu trữ nhỏ gọn, Dễ lau chùi,Tiết kiệm không gian |
| Ưu điểm | Tiết kiệm năng lượng, thân thiện với môi trường |
| Ứng dụng | Nhà hàng, nhà bếp, sử dụng gia đình, nhà bánh nhỏ |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Kiểm soát ứng dụng | Không. |
| Nấm mốc riêng | Vâng. |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Loại bao bì | Hộp lắc, hộp màu, hộp quà |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Phụ tùng miễn phí |
![]()