| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2000 mảnh |
| giá bán: | $62.8/pieces 2000-9999 pieces |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Kích thước thùng carton: 58 * 29 * 51,8cm |
| năng lực cung cấp: | 360000 mảnh / miếng mỗi tháng vỉ nướng điện mini cầm tay |
Máy pha cà phê espresso Cool Espresso 20 Bar Touch Screen Tự làm sạch Cappuccino
Thưởng thức cà phê chất lượng quán cà phê với cái này.Máy pha cà phê espresso 20 barvớiespresso mátkhả năng vàmàn hình cảm ứngđiều khiển cho hoạt động trực quan.1350Wnăng lượng cung cấp sưởi ấm nhanh chóng, trong khi1.8L bể nướccho phép nhiều cốc mà không cần nạp thường xuyên.tự làm sạchchức năng vàđiều khiển nhiệt độ có thể lập trình, bảo trì là dễ dàng và kết quả là nhất quán.cài đặt máy nghiền có thể điều chỉnhcho phép bạn tùy chỉnh kích thước nghiền để chiết xuất tối ưu.Xây bọt sữa tự độngtạo ra bọt kem cho espresso, cappuccino, latte, americano, và espresso mát.Cơ thể thép không gỉvới các thành phần nhựa đảm bảo độ bền.5 ngôn ngữ hoạt độngTốt nhất chosử dụng tại nhà, khách sạn, nhà để xe và RV.
Chi tiết:
| Tên thương hiệu | Anbolife |
| Số mẫu | BC5519 |
| Địa điểm xuất xứ | Zhejiang, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Máy pha cà phê espresso với đóng dấu tự động |
| Loại | Máy pha cà phê bán tự động, Máy làm espresso |
| Vật liệu nhà ở | Cơ thể thép không gỉ với các thành phần nhựa |
| Kích thước | 258 x 210 x 280 mm |
| Công suất | 2 cốc |
| Công suất bể nước | 1.8L |
| Sức mạnh | 1350W |
| Điện áp | 220-240V, 50/60Hz |
| Áp suất bơm | 20 Bar |
| Kiểm soát | Điều khiển bán tự động với màn hình cảm ứng |
| Hiệu quả năng lượng | Nhóm A |
| Đồ uống | Espresso, Cappuccino, Latte, Americano, Cool Espresso, sữa bọt |
| Các đặc điểm chính | Có thể lập trình, điều khiển nhiệt độ, hệ thống nước nóng, cài đặt máy xay có thể điều chỉnh, màn hình cảm ứng, sữa bọt, hệ thống pha, tự làm sạch, chức năng espresso mát |
| Ngôn ngữ hoạt động | Tiếng Anh, Pháp, Đức, Tây Ban Nha, Hà Lan |
| Ứng dụng | Thương mại, hộ gia đình, khách sạn, nhà để xe, RV |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Kiểm soát ứng dụng | Không. |
| Nấm mốc riêng | Vâng. |
| Logo | Tùy chỉnh Logo chấp nhận được |
| Loại bao bì | Hộp lắc, hộp màu, hộp quà |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Phụ tùng miễn phí |
| Từ khóa | Espresso, Cappuccino, Latte, Americano, Cool Espresso, sữa bọt |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2000 mảnh |
| giá bán: | $62.8/pieces 2000-9999 pieces |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Kích thước thùng carton: 58 * 29 * 51,8cm |
| năng lực cung cấp: | 360000 mảnh / miếng mỗi tháng vỉ nướng điện mini cầm tay |
Máy pha cà phê espresso Cool Espresso 20 Bar Touch Screen Tự làm sạch Cappuccino
Thưởng thức cà phê chất lượng quán cà phê với cái này.Máy pha cà phê espresso 20 barvớiespresso mátkhả năng vàmàn hình cảm ứngđiều khiển cho hoạt động trực quan.1350Wnăng lượng cung cấp sưởi ấm nhanh chóng, trong khi1.8L bể nướccho phép nhiều cốc mà không cần nạp thường xuyên.tự làm sạchchức năng vàđiều khiển nhiệt độ có thể lập trình, bảo trì là dễ dàng và kết quả là nhất quán.cài đặt máy nghiền có thể điều chỉnhcho phép bạn tùy chỉnh kích thước nghiền để chiết xuất tối ưu.Xây bọt sữa tự độngtạo ra bọt kem cho espresso, cappuccino, latte, americano, và espresso mát.Cơ thể thép không gỉvới các thành phần nhựa đảm bảo độ bền.5 ngôn ngữ hoạt độngTốt nhất chosử dụng tại nhà, khách sạn, nhà để xe và RV.
Chi tiết:
| Tên thương hiệu | Anbolife |
| Số mẫu | BC5519 |
| Địa điểm xuất xứ | Zhejiang, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Máy pha cà phê espresso với đóng dấu tự động |
| Loại | Máy pha cà phê bán tự động, Máy làm espresso |
| Vật liệu nhà ở | Cơ thể thép không gỉ với các thành phần nhựa |
| Kích thước | 258 x 210 x 280 mm |
| Công suất | 2 cốc |
| Công suất bể nước | 1.8L |
| Sức mạnh | 1350W |
| Điện áp | 220-240V, 50/60Hz |
| Áp suất bơm | 20 Bar |
| Kiểm soát | Điều khiển bán tự động với màn hình cảm ứng |
| Hiệu quả năng lượng | Nhóm A |
| Đồ uống | Espresso, Cappuccino, Latte, Americano, Cool Espresso, sữa bọt |
| Các đặc điểm chính | Có thể lập trình, điều khiển nhiệt độ, hệ thống nước nóng, cài đặt máy xay có thể điều chỉnh, màn hình cảm ứng, sữa bọt, hệ thống pha, tự làm sạch, chức năng espresso mát |
| Ngôn ngữ hoạt động | Tiếng Anh, Pháp, Đức, Tây Ban Nha, Hà Lan |
| Ứng dụng | Thương mại, hộ gia đình, khách sạn, nhà để xe, RV |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Kiểm soát ứng dụng | Không. |
| Nấm mốc riêng | Vâng. |
| Logo | Tùy chỉnh Logo chấp nhận được |
| Loại bao bì | Hộp lắc, hộp màu, hộp quà |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Phụ tùng miễn phí |
| Từ khóa | Espresso, Cappuccino, Latte, Americano, Cool Espresso, sữa bọt |