| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2000 mảnh |
| giá bán: | $46.75/pieces 2000-9999 pieces |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Kích thước thùng carton: 58 * 29 * 51,8cm |
| năng lực cung cấp: | 360000 mảnh / miếng mỗi tháng vỉ nướng điện mini cầm tay |
Máy pha cà phê espresso 20 bar tự động với sữa bọt 1.5L
Nâng cấp thói quen cà phê hàng ngày của bạn với máy pha cà phê espresso tự động này được thiết kế cho nhà, văn phòng, và sử dụng thương mại nhẹ.,Nó đảm bảo nóng nhanh và chiết xuất crema phong phú.Thưởng thức cà phê espresso, cappuccino, latte, americano, và màu đen dài với điều khiển một lần.Nó giải quyết các vấn đề phổ biến như bia chậm, khai thác yếu, và hoạt động phức tạp.
Chi tiết:
| Tên thương hiệu | Anbolife |
| Số mẫu | BC5600 |
| Địa điểm xuất xứ | Zhejiang, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Máy pha cà phê tự động |
| Loại | Máy pha cà phê tự động, Máy pha espresso |
| Vật liệu nhà ở | Cơ thể thép không gỉ với các thành phần nhựa |
| Kích thước | 217 × 289 × 316mm |
| Công suất | 2 cốc |
| Công suất bể nước | 1.5L |
| Công suất bể sữa | 500ml |
| Sức mạnh | 1350W |
| Điện áp | 220-240V, 50/60Hz |
| Áp suất bơm | 20 Bar |
| Hệ thống sưởi ấm | Hệ thống sưởi ấm thermoblock |
| Kiểm soát | Màn hình cảm ứng + điều khiển PCB |
| Hiệu quả năng lượng | Nhóm A |
| Đồ uống | Espresso, Cappuccino, Latte, Americano, Long Black, sữa bọt |
| Các đặc điểm chính | Có thể lập trình, điều khiển nhiệt độ, hệ thống nước nóng, cài đặt máy xay có thể điều chỉnh, màn hình cảm ứng, bột sữa, bể sữa, hệ thống pha, tự làm sạch, chức năng làm mát espresso,Hoạt động một nút (cốc nhỏ / cốc lớn), Thép không gỉ chăn cốc để sưởi ấm trước, chính xác NTC kiểm soát nhiệt độ, quá nóng và bảo vệ áp suất, van an toàn để tự động giải phóng áp suất, thùng sữa có thể tháo rời,bể nước và khay nhỏ giọt điều chỉnh |
| Ngôn ngữ hoạt động | Tiếng Anh, Pháp, Đức, Tây Ban Nha, Hà Lan |
| Ứng dụng | Thương mại, hộ gia đình, khách sạn, nhà để xe, RV |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Kiểm soát ứng dụng | Không. |
| Nấm mốc riêng | Vâng. |
| Logo | Tùy chỉnh Logo chấp nhận được |
| Loại bao bì | Hộp lắc, hộp màu, hộp quà |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Phụ tùng miễn phí |
| Từ khóa | Espresso, Cappuccino, Latte, Americano, Cool Espresso, sữa bọt |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2000 mảnh |
| giá bán: | $46.75/pieces 2000-9999 pieces |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Kích thước thùng carton: 58 * 29 * 51,8cm |
| năng lực cung cấp: | 360000 mảnh / miếng mỗi tháng vỉ nướng điện mini cầm tay |
Máy pha cà phê espresso 20 bar tự động với sữa bọt 1.5L
Nâng cấp thói quen cà phê hàng ngày của bạn với máy pha cà phê espresso tự động này được thiết kế cho nhà, văn phòng, và sử dụng thương mại nhẹ.,Nó đảm bảo nóng nhanh và chiết xuất crema phong phú.Thưởng thức cà phê espresso, cappuccino, latte, americano, và màu đen dài với điều khiển một lần.Nó giải quyết các vấn đề phổ biến như bia chậm, khai thác yếu, và hoạt động phức tạp.
Chi tiết:
| Tên thương hiệu | Anbolife |
| Số mẫu | BC5600 |
| Địa điểm xuất xứ | Zhejiang, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Máy pha cà phê tự động |
| Loại | Máy pha cà phê tự động, Máy pha espresso |
| Vật liệu nhà ở | Cơ thể thép không gỉ với các thành phần nhựa |
| Kích thước | 217 × 289 × 316mm |
| Công suất | 2 cốc |
| Công suất bể nước | 1.5L |
| Công suất bể sữa | 500ml |
| Sức mạnh | 1350W |
| Điện áp | 220-240V, 50/60Hz |
| Áp suất bơm | 20 Bar |
| Hệ thống sưởi ấm | Hệ thống sưởi ấm thermoblock |
| Kiểm soát | Màn hình cảm ứng + điều khiển PCB |
| Hiệu quả năng lượng | Nhóm A |
| Đồ uống | Espresso, Cappuccino, Latte, Americano, Long Black, sữa bọt |
| Các đặc điểm chính | Có thể lập trình, điều khiển nhiệt độ, hệ thống nước nóng, cài đặt máy xay có thể điều chỉnh, màn hình cảm ứng, bột sữa, bể sữa, hệ thống pha, tự làm sạch, chức năng làm mát espresso,Hoạt động một nút (cốc nhỏ / cốc lớn), Thép không gỉ chăn cốc để sưởi ấm trước, chính xác NTC kiểm soát nhiệt độ, quá nóng và bảo vệ áp suất, van an toàn để tự động giải phóng áp suất, thùng sữa có thể tháo rời,bể nước và khay nhỏ giọt điều chỉnh |
| Ngôn ngữ hoạt động | Tiếng Anh, Pháp, Đức, Tây Ban Nha, Hà Lan |
| Ứng dụng | Thương mại, hộ gia đình, khách sạn, nhà để xe, RV |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Kiểm soát ứng dụng | Không. |
| Nấm mốc riêng | Vâng. |
| Logo | Tùy chỉnh Logo chấp nhận được |
| Loại bao bì | Hộp lắc, hộp màu, hộp quà |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Phụ tùng miễn phí |
| Từ khóa | Espresso, Cappuccino, Latte, Americano, Cool Espresso, sữa bọt |